![](/med/416998305_638403173559522477.jpg)
วันที่ 5 มกราคม 2567 ศาสตราจารย์ นายแพทย์สุกิจ พันธุ์พิมานมาศ คณบดีคณะแพทยศาสตร์ นายแพทย์กฤติน นาราเวชสกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยพะเยา พร้อมด้วยอาจารย์แพทย์ รับมอบอุปกรณ์ทางการแพทย์ (3-Point Cranail StabilizationSystem) โดย คุณกรวิชญ์ ดำรงวิเศษพาณิชย์ มูลค่า 260,000 บาท สำหรับภาควิชาออร์โธปิดิกส์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เพื่อเป็นประโยชน์ต่อนิสิตแพทย์ อาจารย์แพทย์ บุคลากร รวมไปถึงผู้มาใช้บริการของโรงพยาบาลต่อไปในอนาคต
ข้อมูลข่าวเพิ่มเติม :
Facebook โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยพะเยา : https://www.facebook.com/UPHospital